Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X9500H
Đã bán: 16 Sản phẩm
🔥 Miễn phí lắp đặt nội thành Hồ Chí Minh! 🔥
Thông số kỹ thuật:
Model: KD-55X9500HVN3
Màu sắc: Đen
Nhà sản xuất: Sony
Xuất xứ: Malaysia
Thời gian bảo hành: 24 Tháng
Loại Tivi: Android Tivi
Kích thước màn hình: 55 inch inch
Độ phân giải: 3840 x 2160 Pixels
Bộ vi xử lí: X1™ Ultimate
Smart Tivi:
Tivi màn hình cong: Không
HDR: có nits
Công nghệ xử lí hình ảnh: 4K Ultra HD
Góc nhìn: X-Wide Angle
Công nghệ âm thanh: Dolby™ Audio, Dolby™ Atmos
Tổng công suất loa: 30W
Số lượng loa: 4 loa: 10W + 10W + 5W + 5W
Cổng WiFi: 802.11a/b/g/n/ac
Cổng HDMI: 4 cổng
Cổng USB: 2 cổng
Chia sẻ thông minh: Bluetooth
Hệ điều hành – Giao diện: Android
Trình duyệt web: Vewd
Bộ nhớ: 16 GB
Tìm kiếm bằng giọng nói:
Kích thước có chân đế: 1230 x 779 x 310 mm mm
Kích thước không chân đế: 1229 x 710 x 70 mm mm
Khối lượng có chân đế: 16,8 kg
Khối lượng không chân đế: 18,1 kg kg
Khối lượng thùng (kg): 25 kg
Số lượng:
HÃY LIÊN HỆ VỚI SAO KIM ĐỂ ĐƯỢC TƯ VẤN THÊM VỀ SẢN PHẨM.
*Giá sản phẩm đã bao gồm thuế VAT - Vận chuyển tỉnh vui lòng liên hệ số Hotline.
*Phí lắp đặt sẽ tùy vào dòng Sản phẩm và số lượng Sản phẩm lắp đặt.
Đặc điểm nổi bật
Thiết kế ẩn tượng, mở ra thế giới hình ảnh mới
Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X9500H là dòng Smart TV được sản xuất trên dây chuyền hiện đại của hãng Sony, được sở hữu thiết kế sang trọng tinh tế, màn hình phẳng, đường viền mỏng gọn, giúp thể thiện được nhiều nội dung hơn. Ngoài ra, Tivi Sony 4K với màn hình LCD kích thước 55 inch ấn tượng cùng độ phân giải hình, gia tăng khả năng tái hiện chuyển động với chất lượng cao, rõ nét đến từng chi tiết.
Khám phá hình ảnh đen sâu thẳm từ mọi góc hình
Android tivi Sony 4K UHD 55 inch KD-55X9500H VN3 được tích hợp bộ vi xử lý X1 Ultimate, có khả năng ăng cường màu sắc, độ tương phản, sắc nét kết hợp với tấm nền Full Array LED giúp đẩy mạnh chi tiết trong khung hình tối. Ngoài ra, Tivi có độ phân giải lên đến 4K sắc nét  đến 4 lần Full HD, giúp bạn tận hưởng không gian hình ảnh sắc nét đến từng chi tiết. Đặc biệt, với công nghệ 4K X-Reality Pro sẽ giúp những video có chất lượng 2k hay những có chất lượng thấp lên gần chuẩn 4K
Android tivi Sony 4K UHD 55 inch KD-55X9500H VN3 - Khám phá hình ảnh đen sâu thẳm từ mọi góc hình
Âm thanh hài hòa
Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X9500H - Âm thanh hài hòa
Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X9500H - Công nghệ TRILUMINOS
Công nghệ TRILUMINOS
Là Tivi thế hệ mới, Sony 55 inch được trang bị công nghệ TRILUMINOS giúp tái tạo nhiều màu sắc hơn so với TV thông thường,  màu sắc trở nên tự nhiên và chính xác hơn.
Góc nhìn được mở rộng
Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X9500H sở hữu công nghệ X-WIDE ANGLE cải thiện khả năng theo dõi hình ảnh. Giúp người xem có thể thưởng thức ở mọi góc nhìn mà không bị ảnh hưởng bởi các yếu tố ánh sánh bên ngoài. Bên cạnh đó, Tivi Sony còn có thể phóng to kích thước chữ trên màn hình, giúp người già hay người cận có thể nhìn rõ phụ đề.
Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X9500H - Góc nhìn được mở rộng
Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X9500H - Công nghệ đèn nèn Full Array LED
Công nghệ đèn nèn Full Array LED
Trợ lý ảo Google Assistant
Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X9500H - Trợ lý ảo Google Assistant
Hình ảnh rõ nét khi chuyển động
0/5 (0 Reviews)
Đánh giá
Chưa có đánh giá nào.
Hãy là người đầu tiên nhận xét “Android Tivi Sony 4K 55 inch KD-55X9500H”